ถามตอบปัญหาโครงการแผนฟื้นฟูเศรษฐกิจระยะ 2 SP2

ถามตอบปัญหาโครงการแผนฟื้นฟูเศรษฐกิจระยะ 2 SP2

โพสต์โดย aree » อังคาร 20 ต.ค. 2009 3:23 pm

โรงเรียนมีปัญหาเรื่องการปฏิบัติงานโครงการแผนฟื้นฟูเศรษฐกิจระยะที่ 2 SP2 เชิญสอบถามได้ตรงนี้นะคะ
aree

Re: ถามตอบปัญหาโครงการแผนฟื้นฟูเศรษฐกิจระยะ 2 SP2

โพสต์โดย อยากรู้เพื่อวางแผน » พุธ 21 ต.ค. 2009 6:56 pm

อยากทราบว่า เงิน Sp2 ทุกโครงการจะออกประมาณเมื่อไรค่ะ
อยากรู้เพื่อวางแผน

Re: ถามตอบปัญหาโครงการแผนฟื้นฟูเศรษฐกิจระยะ 2 SP2

โพสต์โดย กลุ่มนโยบายและแผน » พฤหัสฯ. 22 ต.ค. 2009 10:19 pm

คาดว่าน่าจะปลายเดือน ต.ค. นี้นะคะ แต่เฉพาะบางโครงการที่ระบุว่าให้ทำสัญญาภายในเดือนตุลาคม สำหรับกิจกรรมอื่น ๆ
จะเป็นไปตามปฏิทิน ตอนนี้คงเตรียมการไว้ก่อน เพราะ สพฐ.แจ้งว่าเมื่อโอนเงินมาให้ใช้ทันที ถ้าไม่เตรียมหาผู้รับจ้างไว้ก่อน
เราจะะล่าช้า ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ตอบได้ไม่ชัดเจน เพราะต้องรอคำตอบจาก สพฐ.อีกครั้ง
กลุ่มนโยบายและแผน

โพสต์โดย ดอยๆ » พุธ 10 ก.พ. 2010 10:42 pm

อยากทราบสักนิดนะครับ ว่างบประมาณในส่วนของโครงการคืนครูให้นักเรียน(ครูธุรการ) ได้จัดสรรมาแล้วหรือยัง ? เพราะว่าผมรอเงินตกเบิกมา 4 เดือนแล้วครับ จึงอยากเรียนถามสักหน่อยว่า พวกท่านได้ติดตามให้หรือไม่ ? เพราะมีหลายคนที่กำลังรองบอยู่นะครับ ยังไงช่วยรบกวนสักนิดสักหน่อยนะครับ ตอบคอมเม้นกลับสักหน่อยนะครับ
ดอยๆ

ย้อนกลับไปยัง กลุ่มนโยบายและแผน